#

#gabozigagamba binafsi nilicho gundua sio kua filamu za bongo zimeshuka thamani ila ninacho amini ni kua filamu za wasanii wa bongo movie ndizo zilizo shuka thamani kutokana na tabia zao za kujifanya wao ndo kila ki2 kwenye tasnia ya filamu tanzania.Tanzania kuna wasanii wengi wa filamu so sio lazima kila msanii wa filamu awe bongo movie.Maana ili neno la bongo movie ni tasisi ya wa2 binafsi.#GABOZIGAMBA ni msanii wa filamu za kitanzania na sio wa bongo movie.BINAFSI NAKUELEWA BRO

#gabozigagamba binafsi nilicho gundua sio kua filamu za bongo zimeshuka thamani ila ninacho amini ni kua filamu za wasanii wa bongo movie ndizo zilizo shuka thamani kutokana na tabia zao za  kujifanya wao ndo kila ki2 kwenye tasnia ya filamu tanzania.Tanzania kuna wasanii wengi wa filamu so sio lazima kila msanii wa filamu awe bongo movie.Maana ili neno la bongo movie ni tasisi ya wa2 binafsi.#GABOZIGAMBA ni msanii wa filamu za kitanzania na sio wa bongo movie.BINAFSI NAKUELEWA BRO

17

3

@jasminbaruan

Kweli kabisa wangu

@m2wulfat

kunywa soda apo kwa mangi ata 5 nakuja kulipa

@m2wulfat

kweliiiiiiii

The end of the page