alikiba

Am in Zanzibar Beautiful Place To Beeeeeeee .Kesho nitakua na Show Kendwa Rocks beach na show itaanza mapema sana
#FungaMwakaNaKingKiba2017
#KingKiba

Am in Zanzibar Beautiful Place To Beeeeeeee .Kesho nitakua na Show Kendwa Rocks beach na show itaanza mapema sana 
#FungaMwakaNaKingKiba2017
#KingKiba

627

@ma9783787

Achia track mpya kaka kimya can mbona

@msafiridinongo

Acha watu waone sio ujionyeshe wasiojielewa kazi yao kujionyesha sisi tusiokua na makuu ni mwendo wa kimya kimya tu

@mzaliwa_mkangya

That's Truth brother kingkiba.... nazidi kutangaza kipaji chako mpaka hapa marekani

@allyjmalonka

Poa sana kiba piga kazi wataerewa 2

@henryrugachwa

Your photo was awesome

@tedy.deo

Penda sana kiba

@mariamnambecha

show njema

@tzchafujo

Kipenz cha watu

@betty_mutei_kyallo

Love king kiba💟💟

@alan_fales

Baba nakuona kwenye mwewe

@shaibuathuman69

penda san king

@shamy4real_kpusa

N ww Nd 2taanza kufungua Mwka Nkpendaga2

@suudasaimon

Nisubiri

@jovenaryjoh

Heri babu

@ranirajesh.official

Mzee wa vikaptula 😂😂😂

@salimmusa936

Kweli king

@brunomarious

Nakukubali bro

@sayyidna_ambar

King international collabo ni muhimu huoni song ya katika inavyofanya uzuri so international song ndizo zitakaxoxidi kupandisha soko lako

@bonpophul

Xawa kk pa1

@nigendako

Pamoja sana king kiba.

@malembodaniel

Yaaap barak tere

@omarytawakal

Kawaoneshe mzee baba king live band hikoje

@pie7654

Wow king kiba

@salujabal

tunakusubir tukiwashe karbu kwetu kiongoz

The end of the page