alikiba

Amazing performance Kutoka Kwa ...... ndani Ya kendwa rocks Asanteni Kwa kuja nime Enjoy sanaπŸ™ŒπŸ» #KingKiba

Amazing performance Kutoka Kwa ...... ndani Ya kendwa rocks Asanteni Kwa kuja nime Enjoy sanaπŸ™ŒπŸ» #KingKiba

345

@sasha_kassim

Nakukubali sana kijana

@dijah_salum

Tixhaaa xanaaaaa king

@irene.mbuya

Hukoseagi kbs

@saleh_piano_the_don

@robbyjohnz hahaha hjashtuka bado ww acha uswahili uo nenda shule kwanza ukajifunze mana ya kipusa

@chief_tibanyenda

Huyu jamaa yuko vizuri sana lakini kwa kujiita yeye KIPUSA na kuomba awe seduced like cjuiii niniii hapo ndipo alipochemka vibaya sana make mtoto wa kiume huwezi kujiita KIPUSA na unaomba utongozwe huu wimbo bira angempa v money/D nyange akina nandi lakini sio yeye kuyaimba tena kwa kuibana pua na wakati ni neno linalofahamika kabisa toka miaka ya 70s kwamba linamaanisha msichana mwanamke mrembo mwenye kuwatoa udenda wanaume kila wamtizamapo! Na mbaya zaidi Kipusa huyu anasema seduce me like ..... Yaani toka siku ya kwanza niliukosoa wimbo huu kutokana na kutumika neno KIPUSA ambalo lilinikumbusha nikiwa mdogo nilivyokuwa nikisikia kaka zetu wakilitumia kutambiana juu ya ukipusa/ulibwende wa wapenzi wao!

@issa_mohamed_issa

Nyimbo mpya au ndio zile zile

@shamy4real_kpusa

2na enjoy pia Bdo kwe2 jmn Nkpendaga2

@r_m_d_mahewa

Safi kipaji

@kisaplatnumz

Post clip πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ cyo picha

@damas_conscious

Watu wapo 122, kama uongo post clip tuone. πŸ˜‚πŸ˜‚

@love_suit_tz

πŸ‘‰ OFFERπŸ˜πŸ’–!! OFFER!! JIPATIE SUTI πŸ’₯KWA BEIπŸ’₯ TSH.145,000/- πŸ’–CALL/πŸ’–WHATSAPP#0787767735/0658180106πŸ’–

@harmonize_music_tz

@officialalikiba Local artist kwenye ubora wako

@officialnelly_tz

Yaaaaaap tembo

@pie7654

Handsome wetu @officialalikiba king

@njoo_ufundwe_kungwi_tanga

Njoo ujifunze kumfikisha mkeo kileleni haraka kwa kutumia kucha.. Pia tunatoa dawa za punyeto na pia dawa za kurefusha mboo

@goodmood_producer

https://www.instagram.com/p/Bch0P12DxqP/

@tilalilabundo

Morality sana kwa kazi nzuri buda

@dj_pachu_lover

Sisi hatujainjoy.....asante kwa kuja

@mustaphaubaya

Maumivu per day

@scrowup

@saleh_piano_the_don angalia show ya kendwa achana na ya amri abeid utaona,, hapo kendwa mond sialipiga bonge la show angalia stage yake ilikuwa shida

@joseph_dos_santos_eliasi

Show ina watu wengi haatari hahahahahaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

@manjawapili_26

Kimbizaa mzaziii

@manjawapili_26

Showw ya kibabeee xnaaa

@manjawapili_26

Vibe laaaakutoshaaa

The end of the page