Kazini
#KingKiba

212

@shamy4real_kpusa

@damas_conscious uhuhuhuhuhuhuhuhu nice 4to ' followers hamna 😂😂😂

@damas_conscious

@shamy4real_kpusa napenda kutuma salamu kwa mama ako mzazi, namwambia penzi lake nimelimiss sana.

@shamy4real_kpusa

@damas_conscious 2ma salam kw Bwan ako m1

@storekeeperallen

Kwa taarifa za kunyanyapianyapia zinasema kwamba ,show hio iliudhuriwa na watu wachache sanaaaaa, hii ni kutokana na ngoma alioiachia chibu # waka, ikamfunika kiba na liwimbo lake la maumiv pa day

@kazinikazi17

Mara pap! Milioni 100 za Vodacom kibindoni...dadeek! #tusuamapene

@dullah_master_ratyz_one

Kaz kazi brother @officialalikiba waambie wapitwe kwa bio yangu kunionea kichupa changu kikali pia

@mohdlilmuu

Iko poa sana broo

@wardarocket22

Piga kazi shemelaa

@shamy4real_kpusa

@damas_conscious hupat followers humu umepotea njia hii y jesh shga upo?

@shamy4real_kpusa

Najua pga kaz mbaba Nkpendaga2 jmn

@damas_conscious

Hahah, kama una ubavu post clip tuone. 😂😂😂

@njoo_ufundwe_kungwi_tanga

Njoo ujifunze kumfikisha mkeo kileleni haraka kwa kutumia kucha.. Pia tunatoa dawa za punyeto na pia dawa za kurefusha mboo

@franklymgalla

Tumekuona by

@officialnelly_tz

Shikamoooo kiba wewe ni moto

@stanleysamsony

Post clip bas au mpk fiesta ndio upost clip

@issa_smart

@coxdawayao jua kutofautisha #chibu uwanja wa mpira uyu baa

@coxdawayao

@issa_smart angalia picha zote alizopost kiba hanaga janja janja

@issa_smart

@coxdawayao mbon picha imepigwa upande ...? Ipigwe kam ilivyopigwa ya chibu

@jordyjose

Kazi kazi

@hassanfatuma129

Xio poa baxua mzee baba

@nasramohammed6913

Pasua kichwa

@wariver

King kiba

The end of the page