Chibu Dangote@diamondplatnumz

The Rolls Royce Musician From East Africa|Founder & Managing Director of Wasafi Limited & Wasafi Media Company |[email protected]
| NEW VIDEOπŸ‘‡

https://youtu.be/gNXTu6T20n8

AM GLAD TO TELL YOU THAT, MY ALL TOUR DATES ARE SOLD OUT!!!.... THANKS TO ALL THE FANS PROMOTERS AND ORGANIZERS!!!... AM NOW ON THE WAY... SEE YOU TOMORROW AMERICA!!!.... I CAN'T WAIT TO START #ABoyFromTandaleUSATour IN OAKLAND / CALIFORNIA THIS FRIDAY JUNE 22ND!!! PLEASE TAG YOUR STATE...πŸ™πŸ»


1,591


1,140

TUKO LIVE @wasafitv NOW!!! @StartumesTz namba 444....pia Wa nje mwaweza Tazama pitia youtube ya WASAFI MEDIA Live now!!!


1,324

#TANGA πŸ™πŸ»πŸ™πŸ»πŸ™πŸ» Sina Cha kuwalipa zaidi ya kuwaombea dua kwa Mwenyez Mungu awafanikishe kwa kila jema Mliombalo... Shukran sana sana, Nawasubiria kwa Hamu kuwaona #WasafiFestival πŸ™πŸ» #IYENA..... AMERICA!!! Hii wiki tunaanza #ABoyFromTandaleUSATour OKLAND!! 22nd


678

Tafadhali Mjuze na Mwingine....Channel namba 444 kupitia ndani ya @startimestz AsanteπŸ™πŸ»


2,265

Another #WcbReport from TANGA NYUMBANI LOUNGE Last Night!!!, Am super Proud of You @rayvanny, you always making @wcb_wasafi Proud .... Dah yani hii #WasafiFestival huu mwaka, nyie hamjui tu.... tunawashkuru sana kwa Mapenzi yenu ya Dhati kwetu, daima hatuto waangusha.....πŸ™πŸ» #WCB4LIFE


618

#ReportFrom MTWARA!!! Nawashkuru sana kwa kuendelea kutusapoti vijana wenu.... Najua kuna vijana wengi mtaani wenye ndoto mbalimbali....Tafadhali Msikate tamaa , sisi ndugu zenu tupo na tunajitaidi kadri ya uwezo wetu kubuni njia mbalimbali ili kwa pamoja tuweze kusaidiana na kujikomboa kwenye maisha..... Shukran sana #MTWARA , Hongera sana @Mbosso_ πŸ™πŸ» #WCB4LIFE


627

Nawashkuru wote kwa Mapenzi yenu...πŸ™πŸ» Hongera @harmonize_tz Umekua sasa #KUSINIGHT


1,598

@wasafitv IKO LIVE NOW TOKEA DAR LIVE KWENYE #KUSINIGHT ... KWA WALIO MBALI NA DARLIVE TAZAMA SHOW YA @harmonize_tz LIVE KUPITIA @wasafitv NOW!!!!


718

ABOUT LAST NIGHT @rayvanny 's IGUNGA SHOW!!!... Leo V-VANNY BOY YUKO MJINI TANGA PALE NYUMBANI HOTEL AKIBURUDIKA NA WANA TANGA HADI KUCHEE !!!!


401

MTWARA!!! MTWARA!!!! WASTUE WANA WOTE WAAMBIE USIKU HUU WA LEO @mbosso_ & @iamlavalava WAKO LIVE MAKONDE BEACH WAKIKUPA BURUDANI HADI KUCHEE!!... HAKIKISHA USIKOSE!!!!!


383

Miaka Miwili nyuma Uliposikia nina show Dar Live Uliomba walau uwe miongoni mwa wafunguzi uperform hata nyimbo moja tu... Leo hii Una show yako mwenyewe DARLIVE!!!....najua hii ni siku yako kubwa sana Maishani, Leo ntakaa na kiti changu unionyeshe Ukomavu Hasira na Machungu yako yote Uloyapitia ukiyamalizia Darlive! ili tuzidi kuwainspire vijana wenzetu kuwa wasikate tamaa Hata wao wanaweza... #KUSINIGHT DAR LIVE!!! LEO USIKU!!


501