Gabozigamba๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ฌ๐Ÿ‡ฐ๐Ÿ‡ช@gabozigamba

African Actor from Tanzania๐ŸŽฌ
Award winning ๐Ÿ† Best Actor
C.E.O of Bondeni Tv Show ๐Ÿ“บ
Activist,Dreamer,Man On Mission

Aamiin #Ramadhankareem๐ŸŒ™


32

#Tuombe Tazama MUNGU wewe ni Mtukufu, tunakushukuru kwa ulinzi wako , Baraka zako zikaendelee kuwa nasi, ukatupe uwezo wa kutambua Sauti yako na kuitii, na tukawe wepesi wa kuisikia na wepesi wa kutekeleza maagizo yako, hakika hakuna wa kufananishwa nawe, jina lako lihimidiwe milele, Aamiin @princeamigo #Ramadhankareem๐ŸŒ™


31

Sauti ikamjia mara ya pili, ikimwambia, Vilivyotakaswa na Mungu, usiviite wewe najisi. #Ramadhankareem๐ŸŒ™


47

Zikiwa Siku 22 zimesalia kuelekea Kombe la Dunia nchini Urusi.
Hicho ndicho kikosi Cha #Belgium kitachoenda vitani Urusi,
Licha ya kuwa na wachezaji wenye uwezo miaka yote lakini bado Ubelgiji hawana recodi nzuri katika Kombe la dunia.
Mpinzani mkuu wa Ubelgiji ni Uholanzi. Nchi hizo mbili zimekutana mara mbili katika historia ya Kombe la Dunia ya FIFA, na kushinda moja kwa Ubelgiji (USA 1994) na kufungwa moja (Ufaransa 1998). Nini maoni yako kwa kikosi hiki cha #Belgium ๐Ÿ‡ง๐Ÿ‡ช mwaka huu, wataonyesha maajabu?
@startimestz @startimes @startimestz
#kombeladuniakiswazi2018nastartimes
#FIFAWConstartimes


23

Siku hazigandi hatimae Zimebaki siku 23 @startimestz


9

Tunaishi kwenye jamii ambayo inamuhukumu mwanamke pasipo kuuliza.
_____________________________________
Tunaishi kwenye jamii ambayo mwanamke akibakwa. Matokeo huanza kwa kumlaumu mwanamke....eti kwa nini kabakwa?
Elimu inayotolewa " Binti jichunge angalia usije kubakwa"

Kwa nini elimu isitolewe kwa wanaume wasiwabake wanawake?
_____________________________________
Tunaishi kwenye jamii ambayo hutoa elimu ya ndoa kwa mwanamke pekee. Sio vibaya pia mwanaume akaelimishwa umuhimu wa kuipenda familia.
_____________________________________
Tunaishi kwenye jamii ambayo mwanamke akifanikiwa au anajitahidi kupambana na hali yake basi jamii lazima ihukumu katembea na mwanaume fulani.
_____________________________________
Tunaishi kwenye jamii ambayo mwanamke ni ngumu sana kutimiza ndoto zake. Akipitia mikononi mwa mwanaume hapana shaka atatongozwa. Na jamii huukumu mwanamke yule kajirahisisha.
#WalaHatumuhukumuMwanaume#
_____________________________________
Tunaishi kwenye jamii ambayo mwanamke mzuri anajulikana kwa sura. Na sio akili yake. Matendo yake n.k.
_____________________________________
Tunaishi kwenye jamii ambayo mwanamke akiwa rafiki wa mwanaume kwa ajili ya kazi. Basi jamii huukumu muhuni yule binti.
_____________________________________
Tunaishi kwenye jamii ambayo mwanamke kwa mwanamke hawapendani wala kupeana sapoti.
____________________________________
#Ramadhankareem๐ŸŒ™


323

Endelea kumuamini Mungu kama kweli wewe ni mmoja kati ya walio Amini @arif_quality #Ramadhankareem๐ŸŒ™


138

Kila hatuwa Duwa #Ramadhankareem๐ŸŒ™


46

Zikiwa Siku 24 zimesalia kuelekea Kombe la Dunia nchini Urusi.
Hichi ndicho kikosi Cha #Brazil kitachoenda vitani Urusi, kwa malengo mawili makubwa... Lengo la kwanza ni kuchukua ubingwa kama historia inavyoonyesha wameshinda Kombe la Dunia Mara 5 ndio taifa linaloongoza kwa kutwaa taji hili,
Lengo la pili ni kulipiza kisasi cha goli 7 dhidi ya wapinzani wao Ujerumani.
Je, kwa kikosi hiki watafanikiwa kutimiza malengo?
Tuambie... @startimestz @startimes @startimestz
#kombeladuniakiswazi2018nastartimes
#FIFAWConstartimes


11

Zikiwa Siku 25 zimesalia kuelekea Kombe la Dunia nchini Urusi.
Kocha mkuu wa timu ya taifa Ujerumani Joachim Low ka'sign mkataba wa kuendelea kukinoa kikosi cha mabingwa hawa wa Dunia watetezi hadi 2022,
Hichi ndicho kikosi alichokiita kwenda vitani Urusi,
Je, unafikili nani akustahili kuwepo na nani alistahili kuwepo katika kikosi hiki, kakosea wapi?
Tuambie... @startimestz @startimes @startimestz
#kombeladuniakiswazi2018nastartimes
#FIFAWConstartimes


29

Hatimae jambo limekuwa na jambo lake #Ahsantenikwakuja #TECNOPOP1 #Ndikukundachane


42

Swaum kareem ramadhan mubaarak


290

The end of the page