alikiba@officialalikiba

MvumoWaRadi watch now on YouTube

https://youtu.be/4bsckGGbGs0

Happy Father’s Day
#KingKiba


683

Eid mubaraq everyone @joho_001
#mofayabyalikiba
#SupportedByKiba
#KingKiba


596

Go follow the hottest show in town! It will be premières at AzamTv June 23rd 2018 @thetrendyshow @vjpenny04 @cynthiamasasimziray1 @wendynzama_dashdelish @iam_nizury @azamtvtz @azamonetz Cc @ilhamrashid14
#SupportedByKiba
#KingKiba


308

Nawashukuru Na kuwapongeza teamSamata kwa Ushindi Na wachezaji wote ,wadhamini Na wapenzi wote wa mpira kwa kuja Na huu nimwanzo mzuri mwakani tutafanya maandalizi makubwa nawatakia mwezi mtukufu mwema pamoja Na siku kuu njema ijayo
#Nifuate2018
#KingKiba


1,579

TeamKiba Tuko Tayari
#Nifuate
#KingKiba


1,010

Leo kwenye Mahojiano na waandishi wa habari
Na pia natuma salamu zangu za pole kwa familia Na wapenzi wote wa sam wa ukweli msiba umetugusa sote
#RIPSAMWAUKWELI
#Nifuate
#KingKiba


1,128

Happy Birthday BigBro
#SupportedByKiba
#KingKiba


252

Nilikua sijui kama huyu jamaa nae mbaya sana wa haya mambo @msuva27 mvumo wa radi Taifa siku Ya jumamosi hii
#Nifuate
#KingKiba


543

Yaaaap Tickets zinapatika kwa mawakala wote wa selcom nchini
# Nifuate
#KingKiba


542

Tukutane Taifa Tarehe 9/6 📸 @producer_b_4real_tz
#KingKiba


1,162

Shekhe ally 📸 @abuu99kiba
#KingKiba


1,024

Haya sasa bado kikosi hakijakamilika
#Nifuate
#KingKiba


2,173

The end of the page